PDA

Võ lâm Truyền kỳ : x ô đại tu ( vả đại tu 5ô) x dame vac , x ô vác ( vac 6Ô) hoàn toàn có thể đ.c !

hoangbin01
10-12-10, 04:28 PM
theo mình biết võ lâm 2 nay có một lỗ hổng cực lớn về skill của tlq ( chẳng hiểu do lỗi thật hay cố tình tự tạo ra lỗi k biết ) mỗi khi sử dụng skill vac ta đều đ.c hiểu quả của yq ( tăng x dame + phạm vi sát thương tăng x ô thường thường đc 1 nữa số dame ,và sát thương tăng 5ô)
sau khi nghe lời giang hồ đồn đại về cách x2 đame vac mình đã nhận ra đ.c một cách rất đơn giản nói cụ thế là khi sút cước 1 khi dame lên ta giật kịp thời thì lúc xuất vac 2 ta được số tính số nội kích mà vac đầu đã lên nhưng vậy tổng cộgn ta lời đ.c 02,5 vac :$ ( đá 0,5vac 1để dame lên + 1vac thứ hai(x2 lên coi như 2vac) và vac thứ 3 . vAC đầu coi như để - nội phòng hay sử dụng opt của vũ khí ^^
x ô đại tu thì cũng chả khó tương tự như x2 dame vac khi xuất vac thứ nhất lúc dame lên ta giật thật nhanh tay dùng đại tu vãn xẽ nhận được kết quả ( mình đã test kĩ càng ròi . ngoài ra bạn còn nhận thêm hiệu quả x2 dame đại tu ! ) mình k thể chụp ảnh đ.c vì khi đập đt song thì phải đến 0,2s bên kia mới mất máu .
x 6ô vac thì cũng chả khó nó tuỷ thuộc vào mật tịch của ta cần phải có 4slot để add thêm yq văn thù . bạn có thể test như sau dùng 2 nv cách xa nhau 1 khoảng mà văn thù 6ô đá tới còn vac 5ô thì k . ta bắt đầu đá văn thù rồi đá vac lun k cách 1s nào ta sẽ thu đ.c kết quả mấy s đầu tiên vac ătng lên 6ô còn đá vac thứ 2 lại k tới .
TLQ chúng ta còn rất nhìu ví ẩn chưa đ.c giải thích . VNG đã ghi rõ ràng là phạm vi sát thương tăng 5ô k ghi rõ là phạm vi sát thương của vac tặngô thì chắc chắn k chỉ đại tu mà còn cả ca diệp và la hán quyền tất cả skill công kích cuả tlq đều có thể x2 đame và x 2 ô .
mình rất mong các bạn đọc qua topic này nó có thể giải đáp 1 số các thắc mắc của tlq mới bước chân vào giang hồ . cùng chung sức vì 1 tlq vững mạnh

hieuadhp1990
10-12-10, 05:22 PM
tặng bạn tý kẹo
nhưng mình kết câu . VAC không có x2
Đại tu thì có thể nhưng nó không dễ như bạn nói đâu , xác xuất thực hiện được nó cũng chỉ là may mắn
X2 VAC thì nói rất hay nhưng mình chỉ cần cậu cho mình xem 1 tấm ảnh làm = chứng :D
TLq cần những người như cậu , để sớm 1 ngày nào đó mình được xem x2 VAC :0 ^!^

•--•hẠnh phÚc Ảo•--•
10-12-10, 05:31 PM
k chụp được ảnh thì quay clip đi zzz

xem cái đại tu 5 ô nó như thế nào :o :oa

Untill You
10-12-10, 05:49 PM
k chụp được ảnh thì quay clip đi zzz

xem cái đại tu 5 ô nó như thế nào :o :oa

Chưa thấy đại tu 5 ô ak :W
Mình thấy 1 cái mới đó là Vân thù 6 ô --> VAC đầu 6 ô.Cái này cũng dễ hiểu vì Cách làm tương tự đại tu 5 ô.
Nói chung cách làm của bạn khá đúng,quan trọng là phải linh hoạt nhanh tay thì mới làm dc. TLQ rất cần những ng như bạn.
Tặng bạn chút kẹo ít ỏi !?

daksak25251325
10-12-10, 07:44 PM
theo mình biết võ lâm 2 nay có một lỗ hổng cực lớn về skill của tlq ( chẳng hiểu do lỗi thật hay cố tình tự tạo ra lỗi k biết ) mỗi khi sử dụng skill vac ta đều đ.c hiểu quả của yq ( tăng x dame + phạm vi sát thương tăng x ô thường thường đc 1 nữa số dame ,và sát thương tăng 5ô)
sau khi nghe lời giang hồ đồn đại về cách x2 đame vac mình đã nhận ra đ.c một cách rất đơn giản nói cụ thế là khi sút cước 1 khi dame lên ta giật kịp thời thì lúc xuất vac 2 ta được số tính số nội kích mà vac đầu đã lên nhưng vậy tổng cộgn ta lời đ.c 02,5 vac :$ ( đá 0,5vac 1để dame lên + 1vac thứ hai(x2 lên coi như 2vac) và vac thứ 3 . vAC đầu coi như để - nội phòng hay sử dụng opt của vũ khí ^^
x ô đại tu thì cũng chả khó tương tự như x2 dame vac khi xuất vac thứ nhất lúc dame lên ta giật thật nhanh tay dùng đại tu vãn xẽ nhận được kết quả ( mình đã test kĩ càng ròi . ngoài ra bạn còn nhận thêm hiệu quả x2 dame đại tu ! ) mình k thể chụp ảnh đ.c vì khi đập đt song thì phải đến 0,2s bên kia mới mất máu .
x 6ô vac thì cũng chả khó nó tuỷ thuộc vào mật tịch của ta cần phải có 4slot để add thêm yq văn thù . bạn có thể test như sau dùng 2 nv cách xa nhau 1 khoảng mà văn thù 6ô đá tới còn vac 5ô thì k . ta bắt đầu đá văn thù rồi đá vac lun k cách 1s nào ta sẽ thu đ.c kết quả mấy s đầu tiên vac ătng lên 6ô còn đá vac thứ 2 lại k tới .
TLQ chúng ta còn rất nhìu ví ẩn chưa đ.c giải thích . VNG đã ghi rõ ràng là phạm vi sát thương tăng 5ô k ghi rõ là phạm vi sát thương của vac tặngô thì chắc chắn k chỉ đại tu mà còn cả ca diệp và la hán quyền tất cả skill công kích cuả tlq đều có thể x2 đame và x 2 ô .
mình rất mong các bạn đọc qua topic này nó có thể giải đáp 1 số các thắc mắc của tlq mới bước chân vào giang hồ . cùng chung sức vì 1 tlq vững mạnh

bạn nói có lý lắm nhưng theo mình được biết và đã test thử thì cái vụ VAC x2 còn mơ hồ lắm,cái này mình sút VAC trong 10 lần VAC 12tu5 khí có tới 70% lên nhảy dama mình không ngắt kill bạn nghi sao về vấn đề này?cái vụ VAC rùi đại tu mà lên tầng là có thật nhưng tỉ lệ lên tầng là 60% thôi!bình thường thì đại tu 4 cái lên 1,con ngắt kill lên 2 cũng có thể là cả 3,cái này tùy vào build diễm93 tiềm năng nữa!zzzzzz

Xotxaminhta
10-12-10, 08:14 PM
KHông chơi TLQ nen không rành !

viNgayMai
10-12-10, 08:48 PM
chưa từng chơi qua :! vì ngại cầm 2 acc :)

hoangbin01
10-12-10, 09:15 PM
bạn nói có lý lắm nhưng theo mình được biết và đã test thử thì cái vụ VAC x2 còn mơ hồ lắm,cái này mình sút VAC trong 10 lần VAC 12tu5 khí có tới 70% lên nhảy dama mình không ngắt kill bạn nghi sao về vấn đề này?cái vụ VAC rùi đại tu mà lên tầng là có thật nhưng tỉ lệ lên tầng là 60% thôi!bình thường thì đại tu 4 cái lên 1,con ngắt kill lên 2 cũng có thể là cả 3,cái này tùy vào build diễm93 tiềm năng nữa!zzzzzz

k đâu cậu ơi , nếu cậu đá quen tay thì sẽ khác ngay , mình cũng thế , quen tay là khác mình còn quen tay tụ khí ảo để đá 4 vac cơ lun trong tư thế tụ khí ao để lên tụ khí đá vac . chụi khó tập tụ khí cậu àk cậu xẽ thấy nhìu ích lợi đó :D
.
________________Ghép Bài_______________________
.
ai đây tập đá 4vac k ^^ mình có thể chỉ dậy nhưng sao đi nữa cái này tập mãi vẫn khó quen tay như cái khác . Việc tụ khí ảo để lên 4vac có mặt xấu và ặmt tốt . tốt là có thể thêm đc "1 vac = khối người lăn đất " xấu thì nhìu hơn . tốn thời gian <=> mún làm chắc thì phải tốn còn nhanh dễ hỏng lắm . tụ khí lên đc 4vac rồi chạy ra thì hệ thống thôgn báo " cần phát động vi đà quyền hoặc .... " thế thì coi như chụi k 3vac của tên kia . NHưg nếu ta là 1 tlq biết pk thì ta xẽ nên giữ khoảng cách và bất ngờ xuất vac khiến đối phương k kịp trở tay đồng thời nếu giũ khoảng cách mà bị lỗi tụ khí ta có thể phát động ngay vì lúc đó đã đạt tới mức tụ khí cao nhất :D

nhtl052753
11-12-10, 11:41 AM
lại còn lỗi tụ khí ^^ :B